Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w mini laser engraving machine ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Máy khắc Laser Yag trục quay, Máy khắc laser cầm tay nhỏ 51KG
| Tên sản phẩm: | Xách tay Mini sợi Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy tính xách tay sợi Laser đánh dấu máy 110 * 110mm khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Máy tính xách tay sợi quang Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser sợi kèm theo nhỏ gọn để cung cấp đánh dấu an toàn
| Tên sản phẩm: | dot pin máy đánh dấu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang để bàn 20W 30W di động được tích hợp trong màn hình cảm ứng PC
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Thiết kế cuộc sống: | Khoảng 100.000 giờ làm việc (tuổi thọ không phục vụ) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi quang di động DIY Chức năng lấy nét tự động
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser kim loại mini vận hành bằng máy tính cho đồ trang sức vàng
| Mô hình: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| Vật liệu áp dụng: | Nhựa kim loại |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại tối đa 20W 30W mini cầm tay
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy khắc laser sợi nhựa kim loại |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy làm mát bằng kim loại khắc laser 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |


