Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w mini laser engraving machine ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Máy khắc Laser MINI 20W với nguồn Laser Raycus JPT
| Từ khóa: | Máy khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |
Máy khắc laser 3D MINI 20W để khắc dấu trang sức
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang MINI |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 * 100mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | JPT, MAX hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi quang 20W kèm theo cho đồ trang sức vàng
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 * 100mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | JPT, MAX hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi quang 20w
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 20w cầm tay Máy khắc kim loại
| Cách sử dụng chính: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| laze: | tối đa 20W |
| Tia M22: | ≤1,4 |
Máy khắc laser sợi quang 1064nm 20W di động
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy làm mát bằng kim loại Laser khắc nhiệt môi trường công nghiệp 2 năm bảo hành
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |


