Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w mini laser engraving machine ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Máy khắc laser AIO Pro 20w được tích hợp cao Điều khiển phần mềm EZCAD / JCZ
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Kích thước máy: | 146 * 367 * 157mm |
| Trọng lượng máy: | 6,7kg |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy khắc laser sợi quang nhỏ di động 20w để khắc vòng thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay mini để gia công kim loại 20W 30W
| Cân nặng: | 40kg |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy đánh dấu laser sợi mini cầm tay cầm tay 20w 25w 50w
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy đánh dấu khắc laser nhỏ compact máy đánh dấu laser sợi nhỏ di động cho đồ trang sức và kim loại quý
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20w |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm/150mm*150mm |
Khắc laser sợi quang tích hợp cao để in bao bì bữa ăn
| Cân nặng (KG): | 6,7kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 170mm * 170mm |
| Năng lượng laze: | 20w |


