Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức YAG 80W 120W 200W Không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi quang |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Dễ dàng hoạt động |
| Sử dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn Laser kim loại nhôm thép không gỉ 1kW 1,5kW 2kW
| bước sóng: | 1070 |
|---|---|
| tối đa. Công suất ra: | 2000W |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
Máy hàn laser sợi sợi robot 4 trục 1000W 1500W 2000W Để hàn góc chính xác
| Tên sản phẩm: | 4 trục cánh tay robot công nghiệp |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| đột quỵ cánh tay: | 560mm |
Multifunctional 1000W 3 trong 1 Máy hàn laser sợi cầm tay Máy cắt sạch Máy hàn laser kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
3000W Laser Welder Stainless Steel Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn kim loại
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Đứng lên YAG Điểm trang sức Máy hàn Laser Máy hàn vàng Laser
| Nguồn Laser: | YAG |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
| Đầu ra: | 200w |
Máy hàn laser đồ trang sức 60 Watt Máy hàn laser YAG 1064nm
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn laser chính xác 60w YAG Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser cầm tay 50Hz Thiết bị hàn laser bằng tay 2000w
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser cầm tay bằng nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Máy hàn laser vàng công nghiệp 1064nm 150w cho đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y150 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |


