Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức 10.0HZ để sửa chữa thép không gỉ
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng thép không gỉ Điều khiển cảm ứng với bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Cánh tay robot 6 trục Máy hàn Laser sợi kim loại Thiết bị robot tự động
| Vật liệu áp dụng: | Kim loại |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy hàn Laser sợi quang tự động với hàn Robot công nghiệp 6 trục
| Số trục: | 6 trục |
|---|---|
| Khối hàng: | 10kg |
| trọng lượng rô-bốt: | 172kg |
Máy hàn laser cầm tay được làm mát bằng không khí 1200W có bước sóng 1080nm và chiều rộng xoay 0-4mm
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Cân nặng: | 45kg (Bộ cấp dây tích hợp) |
Máy hàn laser sợi cầm tay với bảo hành 1 năm Giá cạnh tranh và Nguồn laser Raycus MAX IPG
| Nguồn đầu ra: | 800w-2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 800W được bảo hành 1 năm và bước sóng 1080 + 5 nm
| Nguồn đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn Laser cầm tay mini được chứng nhận CE với khả năng ứng dụng linh hoạt và công suất 2000W
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |
Màn hình CCD Máy hàn laser cầm tay 1064nm Máy hàn laser cầm tay
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chứng nhận:: | CE |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi laser cầm tay thợ hàn 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |


