Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Máy hàn laser bằng thép không gỉ kim loại 50J 60w với kính hiển vi CCD
| Tên sản phẩm: | Laser điểm hàn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Với: | CCD và kính hiển vi |
Máy hàn vàng có thể bảo vệ Máy hàn laser điểm hộp ma thuật
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
|---|---|
| Máy chủ tiêu thụ điện năng: | 1,5kw |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser cầm tay cho kim loại Riselaser RL-FW 3000W Hỗ trợ tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn bằng laser 60w máy hàn vàng đồ trang sức máy hàn điểm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng vàng bạc 60w có hệ thống chính xác
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser di động 1000w Sợi 3 trong 1 máy hàn laser cầm tay cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser 3 trong 1 1000W cắt và làm sạch cho thiết bị hàn kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay kim loại đồng kim loại 1000W 1500W 2000W 3000W máy hàn laser
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser cầm tay IPG 2000W Máy hàn laser di động với thiết bị động cơ bền cho ngành khách sạn
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |


