Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Máy hàn laser trang sức tại chỗ 200W kèm theo Bước sóng 1064nm
| tối đa. Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Cân nặng: | 82kg |
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
Máy hàn laser cầm tay di động 800w 1200w 1800w cho thép không gỉ và kim loại
| Nguồn đầu ra: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Chế độ hàn: | Xung, liên tục |
Máy hàn laser cầm tay 300W/700W/1000W/1500W với bước sóng 1080nm và tần số xung 1-300HZ
| Nguồn đầu ra: | 300w/700w/1000w/1500w |
|---|---|
| Loại làm mát: | Làm mát bằng không khí |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser cầm tay 300W/600W với màn hình cảm ứng 5 inch và đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Nguồn đầu ra: | 300W/600W |
|---|---|
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
| Loại laze: | Laser sợi |
Máy hàn laser di động có đầu ra ánh sáng liên tục cho hàn nền tảng nâng cấp
| Handheld welding: | Yes |
|---|---|
| Robot welding: | Yes |
| Simple operation: | Yes |
Được làm từ thép hợp kim Máy hàn laser cầm tay cho đầu ra ánh sáng liên tục
| Higher photoelectric conversion efficiency: | Yes |
|---|---|
| Laser welding: | Yes |
| Handheld welding: | Yes |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser cầm tay nhỏ gọn với độ sâu hàn 3mm và kích thước 100 × 45 × 68cm
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với động cơ servo tùy chỉnh 100 * 45 * 68cm Kích thước máy
| Machine Size: | 100×45×68CM |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Welding Depth: | 3mm |


