Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w mini laser engraving machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi nhỏ 20w cho kim loại thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Cầm tay xách tay loại Mini sợi Laser đánh dấu máy với Max Laser
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy khắc laser cầm tay Mini Fiber Color 20W 7000mm / s Tốc độ AC220V / 50HZ
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu laser cầm tay mini sợi quang 20W cầm tay |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Tốc độ đánh dấu: | < 7000mm / giây |
Máy khắc Laser sợi quang xách tay với Maxphotonics 20W Laser nguồn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay mini để gia công kim loại 20W 30W
| Cân nặng: | 40kg |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy khắc Laser Yag trục quay, Máy khắc laser cầm tay nhỏ 51KG
| Tên sản phẩm: | Xách tay Mini sợi Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy tính xách tay sợi Laser đánh dấu máy 110 * 110mm khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Máy tính xách tay sợi quang Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser sợi kèm theo nhỏ gọn để cung cấp đánh dấu an toàn
| Tên sản phẩm: | dot pin máy đánh dấu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang để bàn 20W 30W di động được tích hợp trong màn hình cảm ứng PC
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Thiết kế cuộc sống: | Khoảng 100.000 giờ làm việc (tuổi thọ không phục vụ) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |


