Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w mini laser engraving machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy làm mát bằng sợi laser làm mát không khí Bảo hành 2 năm cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Máy khắc Laser sợi quang xách tay Mini với giá cả cạnh tranh
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy đánh dấu laser sợi mini cầm tay cầm tay 20w 25w 50w
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi quang nhỏ di động 20w để khắc vòng thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |


