Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w mini laser engraving machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |
Máy khắc Laser MINI 20W với nguồn Laser Raycus JPT
| Từ khóa: | Máy khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |
Máy khắc Laser sợi xách tay Giá 20W 30W Máy khắc Laser kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy làm mát bằng kim loại Laser khắc nhiệt môi trường công nghiệp 2 năm bảo hành
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Máy khắc laser cầm tay 1MM cho đồ trang sức bằng kim loại thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Phụ tùng ô tô Máy khắc laser sợi quang 20W 0,001mm Độ chính xác lặp lại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


