Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 30w mini laser engraving machine ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang di động DIY Chức năng lấy nét tự động
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
20W 30W sợi Laser Marker 3D sợi Laser đánh dấu máy cho khuôn đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser kim loại mini vận hành bằng máy tính cho đồ trang sức vàng
| Mô hình: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W / 100W |
| Vật liệu áp dụng: | Nhựa kim loại |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại tối đa 20W 30W mini cầm tay
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy khắc laser sợi nhựa kim loại |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Dog Tag Name Plate 20W 30W Máy khắc Laser sợi xách tay với vật liệu kim loại và nhựa
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |
Máy làm mát bằng kim loại khắc laser 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W kèm theo cho kính đeo nhẫn
| Tên may moc: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước đánh dấu: | 110*110mm (150*150mm) |
Máy khắc kim loại bằng sợi quang vàng 1064nm Tiêu chuẩn Đức
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W-100W |
| Gói: | Vỏ gỗ |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |


