Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm welding depth handheld laser welding machine ] trận đấu 41 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay RAYCUS 1500w để hàn thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | RECI / MAX / RAYCUS 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Máy hàn cắt laser 1500w 2000w Máy hàn cầm tay 3 trong 1
| Chức năng chính: | Máy hàn cắt cầm tay 3 trong 1 |
|---|---|
| từ khóa: | máy làm sạch cắt hàn laser |
| 3 trong 1: | Hàn, Làm sạch, Cắt |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cho thép carbon nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với độ sâu hàn 3mm Raycus MAX IPG Nguồn laser và hỗ trợ trực tuyến
| Nguồn đầu ra: | 2200W |
|---|---|
| Kích thước: | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 Máy cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500W 1000W cho nhôm kim loại thép không gỉ
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser kim loại Stainless Steel
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
1.5KW / 2KW / 3KW Máy hàn bằng laser kênh thư với đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |
Collimating Focal Length F50mm Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn tốc độ
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |
Máy hàn laser sợi nhỏ và mạnh tay với nguồn laser BWT
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Key Selling Points: | Competitive Price |


