Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm welding depth handheld laser welding machine ] trận đấu 41 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi kim loại 1.5kw Qilin Double Wobble Head
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser di động 1500W 2000W Máy hàn laser sợi cầm tay để hàn kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Multifunctional 3 trong 1 Máy cắt sợi hàn laser cầm tay làm sạch 1500w 2000w 3000w
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser sợi làm mát bằng không khí 1500W 2000W 3000W để hàn kim loại nhôm
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Nhà sản xuất Máy hàn laser sợi cầm tay 1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay cho tấm kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser di động với màn hình cảm ứng LED công nghiệp 7 inch 32 bộ tham số đặt trước và trọng lượng 48 kg
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Cân nặng: | 48 kg |
| Loại laze: | Máy hàn laser sợi liên tục |
Máy hàn laser sợi kim loại không gỉ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser đa chức năng di động cầm tay 3 trong 1 máy hàn / máy làm sạch / máy cắt laser
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


