Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm welding depth handheld laser welding machine ] trận đấu 41 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay với độ dài tiêu cự kết hợp F50mm và phạm vi bước sóng 1070±20nm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với động cơ servo tùy chỉnh 100 * 45 * 68cm Kích thước máy
| Machine Size: | 100×45×68CM |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Welding Depth: | 3mm |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
Máy hàn laser cầm tay có thể tùy biến đầu laser để hàn chính xác và nhỏ gọn
| Dimensions: | 100*45*68cm |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Laser Source: | BWT Laser Source |
Máy hàn laser cầm tay với độ sâu hàn 3mm Raycus MAX IPG Nguồn laser và hỗ trợ trực tuyến
| Nguồn đầu ra: | 2200W |
|---|---|
| Kích thước: | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 Máy cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser cầm tay tùy chỉnh cho thép không gỉ và thép carbon
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |


