Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm welding depth handheld laser welding machine ] trận đấu 41 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi kim loại không gỉ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn laser đa chức năng di động cầm tay 3 trong 1 máy hàn / máy làm sạch / máy cắt laser
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 Máy làm sạch máy cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy làm sạch máy cắt hàn laser
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
1500W 2000W Máy hàn laser cầm tay giá cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
MINI 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser sợi di động
| từ khóa: | Mua Máy Hàn Laser |
|---|---|
| từ khóa 2: | thợ hàn laser |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
Kích thước nhỏ Máy hàn cầm tay 3 trong 1 Máy hàn cắt laser 1500w 2000w
| Từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn cắt laser |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy rửa hàn cầm tay đa chức năng 3 trong 1 Máy laser 1500w 2000w 3000w Cho thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy tẩy rỉ sét 1000W 1500W 2000W Thiết kế cầm tay
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W 1500W 2000W |
| Phong cách làm mát: | Máy làm lạnh nước S&A và các tùy chọn khác |


