Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 4 in 1 functional handheld laser welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn Laser cầm tay 1,5kW cho thép không gỉ Aluminiumcarbon
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser Fiber cầm tay |
|---|---|
| chức năng chính: | hàn laser sợi quang cho kim loại |
| chức năng tùy chọn: | hàn + làm sạch + cắt |
Máy hàn laser cầm tay GW IPG Dây 15m 1500W với máy làm lạnh nước
| Từ khóa: | giá máy hàn laser |
|---|---|
| Từ khóa 2: | cắt laser làm sạch |
| Chức năng: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser cầm tay có thể tùy biến đầu laser để hàn chính xác và nhỏ gọn
| Dimensions: | 100*45*68cm |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Laser Source: | BWT Laser Source |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn Laser cầm tay 10m / 15m Súng laser SUP cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn laze |
| tính năng chính: | với máy làm lạnh Hali/S&A |
Máy hàn laser cầm tay cho kim loại Riselaser RL-FW 3000W Hỗ trợ tùy chỉnh
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser cầm tay kim loại đồng kim loại 1000W 1500W 2000W 3000W máy hàn laser
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser cầm tay IPG 2000W Máy hàn laser di động với thiết bị động cơ bền cho ngành khách sạn
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |


