Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 4 in 1 functional handheld laser welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay SUP 21S Laser Gun cho kim loại dày 8mm
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại dày |
| tính năng chính: | hàn kim loại tối đa đến 8mm |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 800W được bảo hành 1 năm và bước sóng 1080 + 5 nm
| Nguồn đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy hàn laser cầm tay được làm mát bằng không khí 1200W có bước sóng 1080nm và chiều rộng xoay 0-4mm
| Nguồn đầu ra: | 1200W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Cân nặng: | 45kg (Bộ cấp dây tích hợp) |
1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser kim loại Stainless Steel
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500W 1000W cho nhôm kim loại thép không gỉ
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với độ dài tiêu cự kết hợp F50mm và phạm vi bước sóng 1070±20nm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser sợi 1500w/2000w cầm tay cho các công việc hàn nhỏ và tinh tế
| Collimating Focal Length: | F50mm |
|---|---|
| Machine Dimensions: | 58*34*78CM |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn Laser 1500W cầm tay có chức năng cắt làm sạch
| từ khóa: | Máy hàn Laser 1500W |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn Laser cầm tay 1500W |
| Hàm số: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser cầm tay 1500w GW CW Laser sợi quang cho sắt
| Từ khóa: | Sắt hàn |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser cầm tay 1500w |
| Hàm số: | hàn, làm sạch và cắt |


