Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 4 in 1 functional handheld laser welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay sợi 3 trong 1 Máy hàn và làm sạch laser 1000W Máy gỡ rỉ laser
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser di động 1000w Sợi 3 trong 1 máy hàn laser cầm tay cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Multifunctional 1000W 3 trong 1 Máy hàn laser sợi cầm tay Máy cắt sạch Máy hàn laser kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser 3 trong 1 1000W cắt và làm sạch cho thiết bị hàn kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cho thép carbon nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser đa chức năng di động cầm tay 3 trong 1 máy hàn / máy làm sạch / máy cắt laser
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
1500w 2000w 3000w máy hàn laser cầm tay cho nhôm xây dựng trong máy làm mát nước
| Tên: | Máy hàn Laser cầm tay |
|---|---|
| chức năng: | hàn laser cho kim loại |
| Chức năng Tùy chọn: | làm sạch/cắt |


