Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 4 in 1 functional handheld laser welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
3000W Laser Welder Stainless Steel Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn kim loại
| loạt mô hình: | RL-FB |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 1000W/1500W/2000W/3000W |
| Bước sóng laze: | 1080+5nm |
Máy hàn laser sợi cầm tay với bảo hành 1 năm Giá cạnh tranh và Nguồn laser Raycus MAX IPG
| Nguồn đầu ra: | 800w-2000w |
|---|---|
| Bước sóng: | 1080+5nm |
| Cân nặng: | 90 |
Máy hàn laser di động 1500W 2000W Máy hàn laser sợi cầm tay để hàn kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Nhà sản xuất Máy hàn laser sợi cầm tay 1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay cho tấm kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Multifunctional 3 trong 1 Máy cắt sợi hàn laser cầm tay làm sạch 1500w 2000w 3000w
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Collimating Focal Length F50mm Máy hàn laser sợi cầm tay cho hàn tốc độ
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Wavelength Range: | 1070±20nm |
| Net Weight: | 180kg |
1.5KW / 2KW / 3KW Máy hàn bằng laser kênh thư với đường kính điểm tập trung 0,5mm
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Warranty Of Core Components: | 1 Year |
| Weight (KG): | 140 KG |
Máy hàn laser thủ công 3 trong 1 1500w Máy hàn cầm tay
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn laser thủ công |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn Laser cầm tay Riselaser 1.5kW 2kW 3kW, Máy cắt Laser 3 trong 1
| từ khóa máy: | Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 |
|---|---|
| Yếu tố chính: | máy hàn laser máy cắt laser làm sạch bằng laser mavhine |
| Chức năng chính: | hàn + làm sạch + cắt |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W 2000W Máy hàn laser kim loại
| Từ khóa: | máy hàn laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Nguồn laser: | Tối đa JPT Raycus IPG tùy chọn |


