Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 4 in 1 functional handheld laser welding machine ] trận đấu 78 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Kích thước: | 620x490x878mm |
| Cân nặng: | 100,5kg |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ với chức năng dễ dàng điều khiển
| Độ tin cậy: | Độ tin cậy cao |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Hoạt động không cần bảo trì |
| danh mục sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
Máy hàn liên tục 3 trong 1 1500w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | máy hàn liên tục |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser cầm tay |
| Chức năng 3 trong 1: | Hàn, làm sạch và cắt laser |
Máy hàn Laser cầm tay 1500w 2000w với nguồn Raycus / Max Laser
| Từ khóa: | Máy hàn laser |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser cầm tay |
| Tính năng chính: | hàn kim loại tối đa đến 8mm |
Máy hàn laser cầm tay IPG GW 100mm Wobble 220VAC có làm sạch
| Từ khóa: | máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm sạch bằng tia laze |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
Máy hàn laser cầm tay kim loại 1500w 2000w 3000w Với nguồn laser MAX / Raycus
| từ khóa: | máy hàn laser kim loại |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn bằng laser |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay công nghiệp cho Stainless Steel Aluminium
| Tên may moc: | Máy hàn Laser sợi quang |
|---|---|
| chức năng chính: | máy hàn laser cho kim loại |
| Chức năng tùy chọn: | làm sạch / cắt, hoặc 3 trong 1 |
Máy hàn laser cầm tay 1000W 1080NM Máy hàn đồng thau nhôm sắt
| Từ khóa: | máy hàn laser sợi quang |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w 1500W Raycus / Max |
| Nguồn laser: | Tối đa JPT Raycus IPG tùy chọn |
Máy hàn laser cầm tay mini 2000w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |


