Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy hàn kim loại bằng thép không gỉ 150W, máy hàn điểm laser cho vàng nhẫn bạc trang sức công cụ
| Machine Name: | 150W YAG Desktop Jewelry Laser Welding Machine |
|---|---|
| Laser Rower: | 150W |
| Laser Type: | 1064nm YAG Laser |
Điểm CNC sợi laser hàn 150w Mini nhỏ cho vàng Sliver kim loại vàng
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Màn hình HD Máy hàn điểm trang sức nhỏ 200w với kính hiển vi 10x
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser nhỏ |
|---|---|
| Nguồn Laser: | YAG 200W |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |
Máy hàn điểm vàng bạc nhỏ 220V Máy hàn Nd YAG
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng và đen |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |


