Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức bằng vàng bạc 60w có hệ thống chính xác
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser đồ trang sức 60w với kính hiển vi đồ trang sức CCD
| Mô hình máy: | Máy hàn laser 60w |
|---|---|
| Công suất laser tối đa: | 60W |
| Bước sóng laser: | 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức 10.0HZ để sửa chữa thép không gỉ
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng thép không gỉ Điều khiển cảm ứng với bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Màu sắc:: | Trắng |
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Màn hình CCD Máy hàn laser cầm tay 1064nm Máy hàn laser cầm tay
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Chứng nhận:: | CE |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
Máy hàn laser sợi quang Máy hàn laser để bàn với máy làm lạnh nước chia
| Tia laze: | Đèn xenon |
|---|---|
| Phạm vi điều chỉnh điểm sáng: | 0,1-1,5mm |
| Tần số laser: | 1-20Hz |
Máy hàn laser trang sức 1064nm kích thước nhỏ với màn hình cảm ứng siêu nhỏ
| Kích thước máy: | 720 * 340 * 930mm |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V 50 / 60Hz 30A |
| Dải độ rộng xung: | 1 ~ 20ms |
Máy hàn laser tự động 300W 1064nm 70J cho thép không gỉ
| Công suất ra: | 300W |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5KW |
| Thương hiệu nguồn laser: | Tối đa |
Máy hàn Laser ND YAG Auto 5kW 1064nm để sửa chữa khuôn
| Công suất ra: | 300W |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5KW |
| Thương hiệu nguồn laser: | Tối đa |


