Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Đường dẫn kép Máy hàn Laser YAG 300 Watt cho hàn thư kênh
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
Máy hàn vàng công nghiệp 80W tại chỗ Sửa chữa chống ăn mòn
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-YW150 |
| ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser cầm tay 120w cho đồ trang sức vàng
| Mục: | Máy hàn laser |
|---|---|
| Vật tư tiêu hao: | Đèn xenon, Thấu kính bảo vệ, Nước, Khí bảo vệ (hoặc khí nén) |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
Máy hàn laser 60W Truyền khuôn sợi để sửa chữa vàng Siver
| Tên sản phẩm:: | 60w Sợi khuôn truyền Laser hàn cho vàng, thép không gỉ sửa chữa |
|---|---|
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm:: | 1 năm |
Máy hàn điểm laser YAG công suất 100W cho các ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm:: | Hàn Laser YAG để sửa chữa vàng, thép không gỉ |
|---|---|
| Vôn:: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm:: | 1 năm |
Máy hàn laser tự động tại chỗ 200W YAG
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 3.5KW |
| Thương hiệu nguồn laser: | Tối đa |
150W YAG Mini Gold Laser Welder Đồ đạc Đèn Laser Xúc Máy để bán
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
150w Laser trang sức Spot Welder Desktop máy hàn hàn cho chuỗi nhỏ bạc vàng đồ trang sức bạch kim
| Tên may moc: | Máy hàn Laser trang sức để bàn 150W YAG |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 150w |
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức CCD 200w với kính hiển vi 10 lần
| Nguồn laser: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Dung tích bình chứa nước: | 13L (Nước cất hoặc nước tinh khiết) |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W Hàn laser 1064nm Hoạt động dễ dàng
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
| Từ khóa: | Máy hàn laser để bán |


