Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức YAG 80W 120W 200W Không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy hàn sợi quang |
|---|---|
| Điểm bán hàng chính: | Dễ dàng hoạt động |
| Sử dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser 80J 200W YAG Máy hàn laser đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser đồ trang sức 80w cầm tay với thiết kế tiện dụng
| Từ khóa: | Máy laser hàn điểm trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Độ rộng xung: | 0,1 ~ 10ms |
Máy hàn laser trang sức tại chỗ 200W kèm theo Bước sóng 1064nm
| tối đa. Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Cân nặng: | 82kg |
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
YAG 24K Gold Spot Micro Jewelry Máy hàn hàn laser 60w
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser 100W 50J Máy hàn để bàn 240v Máy hàn điểm
| Tên sản phẩm: | Laser điểm hàn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Với: | CCD và kính hiển vi |
Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ 40W cho vàng bạc đồ trang sức thép không gỉ
| Sử dụng: | hàn trang sức sử dụng nha khoa |
|---|---|
| Điểm mấu chốt bán hàng: | hàn laze |
| Hoạt động: | Điều khiển màn hình cảm ứng |
Máy hàn laser vàng công nghiệp 1064nm 150w cho đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y150 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser bằng thép không gỉ kim loại 50J 60w với kính hiển vi CCD
| Tên sản phẩm: | Laser điểm hàn |
|---|---|
| Chứng nhận: | CE |
| Với: | CCD và kính hiển vi |
Đồ trang sức Máy hàn điểm nhỏ cầm tay 10ms 60W 100W
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm YAG 60W 100W với kích thước nhỏ có thể bảo vệ |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |


