Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy hàn Laser cầm tay 1000w với Bộ cấp dây tự động Đầu hàn WXS
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w Raycus / Max |
| Nguồn cấp: | 220V ± 10% / 50Hz / 380V ± 10% / 50Hz |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
Máy hàn laser vi mô 15ms 80W Máy hàn laser trang sức 1064nm
| Tên sản phẩm:: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vôn: | 110Volt / 220V Tùy chọn |
Máy hàn laser cầm tay RAYCUS 1500w để hàn thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | RECI / MAX / RAYCUS 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Màn hình cảm ứng Máy hàn laser mini Đồ trang sức với rèm bảo vệ
| Max. Tối đa Output Power Công suất ra: | 100W |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bước sóng: | 1064nm |
Máy hàn laser trang sức 220V Hệ thống hàn laser vi mô
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
Máy hàn laser đồ trang sức HD CCD 7,5kw Khoang kim loại cho vòng đeo tay
| Mô hình máy: | máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser cho vòng |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser cầm tay mini 2000w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy hàn laser trang sức để bàn 40J 60J 75J Máy hàn laser cầm tay YAG
| Tên may moc: | Máy hàn điểm Laser YAG để bàn |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 60W / 80W / 100w |
| bước sóng: | 1064nm |


