Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ gold spot laser welding machine ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy hàn laser đồ trang sức MINI 200W cho vòng đeo tay vòng đeo tay Máy hàn bạch kim
| nguồn laze: | máy hàn laser trang sức cho nhẫn bangle vòng đeo tay bạch kim |
|---|---|
| Nguồn máy bơm: | đèn đơn |
| Đường kính chùm tia laze: | 0,15~2,0mm |
Máy hàn laser đồ trang sức điều khiển cảm ứng với kính hiển vi CCD
| Nguồn laser: | máy hàn laser đồ trang sức cho vàng |
|---|---|
| Nguồn bơm: | Đèn đơn |
| Hệ thống làm mát: | Xây dựng trong tái chế nước |
Máy hàn laser đồ trang sức cầm tay CCD cao rõ ràng đã được FDA chấp thuận
| Mô hình máy: | Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Công suất laser: | 60W 80W 100W |
| Hệ thống quan sát: | Kính hiển vi 10X hoặc HD CCD |
Máy hàn laser vàng 60W YAG 10ms với năng lượng cao
| Mô hình máy: | máy hàn laser vàng |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn điểm laser |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser cầm tay nhẹ Máy hàn laser vàng
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | 110V / 220Volt |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn Laser trang sức mini 60w tích hợp làm mát bằng nước
| Kiểu máy: | máy hàn laser trang sức |
|---|---|
| từ khóa: | máy hàn trang sức |
| Năng lượng laze: | 40W 60W 80W 100W 200W |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy tính để bàn Vàng 60W Mini Spot Laser Máy hàn
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Từ khóa: | máy hàn laser |
Máy hàn Laser trang sức cỡ nhỏ 60w với giá xuất xưởng
| Kiểu máy: | máy hàn trang sức |
|---|---|
| từ khóa: | máy hàn laze |
| Năng lượng laze: | 30W 60W 80W 100W 200W |
Máy hàn laser Nd YAG 100W Đồ trang sức Máy hàn điểm laser
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Hàng hiệu: | RL-100 |
| Loại laser: | ND: YAG |


