Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser rust removal machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay Máy làm sạch lưng bằng laser 50W cho sơn loại bỏ rỉ sét
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm sạch bằng laser có thể bảo vệ Máy làm sạch bằng laser 200w
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | máy làm sạch laser 200w |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí / nước |
Máy làm sạch Laser di động 8KG 50w 100w Laser tẩy rỉ sét cho kim loại
| loại laser: | làm sạch máy laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Xung 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch loại bỏ rỉ sét bằng laser 1000W di động Bước sóng 1064nm
| Loại laze: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W 1500W 2000W |
| Phong cách làm mát: | Làm mát bằng nước làm lạnh tích hợp |
Máy điều khiển từ xa bằng tia laser làm sạch trục kép 1064nm
| Loại laser: | Máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Công suất laser: | 100W / 200W |
Máy làm sạch loại bỏ sơn bằng sợi quang 50W Laser loại bỏ gỉ cầm tay
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch gỉ bằng sợi quang Raycus IPG50W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch laser sợi quang 100w 200w cầm tay để loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Sợi Laser |
100w 200w 80kg Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay cho kim loại
| Sức mạnh: | 200W, 100W |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Kích thước: | 538*411*685mm |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |


