Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser rust removal machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Vali Máy làm sạch Laser di động 100W JPT Trọng lượng 28KG
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W JPT |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
Multifunctional 1000W 3 trong 1 Máy hàn laser sợi cầm tay Máy cắt sạch Máy hàn laser kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser 3 trong 1 1000W cắt và làm sạch cho thiết bị hàn kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy làm sạch Laser GW IPG Máy làm sạch Laser kim loại 1000w 10L / phút
| Từ khóa: | Máy làm sạch laser 1000w laser |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser kim loại |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch kim loại laser di động 100w làm mát bằng không khí cho thép không gỉ
| Sức mạnh: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
50w 100w túi xách cầm tay máy làm sạch laser xung để loại bỏ dầu sơn rỉ sét
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch laser xung cầm tay 200w cho loại bỏ dầu sơn rỉ sét trong thiết kế di động
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


