Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser rust removal machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy loại bỏ vết gỉ bằng laser cầm tay Máy làm sạch bằng tia laser 50w 100w
| loại laser: | Hệ thống làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay 50W 100W Máy làm sạch túi xách bằng laser
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser 100W để làm sạch công nghiệp
| Product Name: | Handheld portable laser rust removal machine 50W backpack laser cleaning machine for rust paint Oil removal |
|---|---|
| Power adjustment range(%): | 10-100 |
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
Máy tẩy rỉ sét 1000W 1500W 2000W Thiết kế cầm tay
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W 1500W 2000W |
| Phong cách làm mát: | Máy làm lạnh nước S&A và các tùy chọn khác |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser 100w cầm tay với nguồn laser JPT
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
Máy loại bỏ rỉ sét nhẹ 100w 50w Laser Làm mát bằng không khí Ba lô xách tay
| loại laser: | máy laser tẩy rỉ sét |
|---|---|
| Tính năng máy: | Cầm tay |
| năng lượng laser: | laser sợi quang xung |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser cầm tay Máy quét laser cầm tay 200 Watt
| loại laser: | Hệ thống làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 200w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch laser công nghiệp 100W Máy tẩy rỉ laser cầm tay
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | laser sợi quang |
Dễ dàng di chuyển máy làm sạch bằng laser Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser với hộp đựng xe đẩy
| loại laser: | máy laze để loại bỏ rỉ sét |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang MOPA 100w hoặc 200w |
| Đặc trưng: | Thiết kế xe đẩy |
1064±5nm Máy làm sạch laser cầm tay 50W Máy loại bỏ gỉ bằng laser cầm tay
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |


