Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser rust removal machine ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy làm sạch laser sợi xung cầm tay Máy loại bỏ gỉ laser di động
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| : |
Máy làm sạch laser cầm tay 200w 100w để đánh bóng kim loại
| Loại laser: | máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Ba lô Máy quét laser cầm tay cầm tay 50w 100w với đầu làm sạch bằng tia laser có thể lắc lư
| loại laser: | Máy quét laser cầm tay cầm tay |
|---|---|
| năng lượng laser: | Xung 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy hàn laser cầm tay IPG GW 100mm Wobble 220VAC có làm sạch
| Từ khóa: | máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm sạch bằng tia laze |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy hàn laser di động 1000w Sợi 3 trong 1 máy hàn laser cầm tay cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Loại bỏ rỉ khỏi màn hình cảm ứng của máy làm sạch bằng laser kim loại
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | Máy làm sạch Laser |
| Trọng lượng máy: | 80kg |
50w 100w 200w Ba lô Máy làm sạch laser xung cầm tay để loại bỏ dầu sơn rỉ sét Máy làm sạch laser di động
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


