Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 220v handheld laser welder ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy hàn lạnh laser Cw Fiber 1500w với bộ cấp dây tự động
| Từ khóa: | máy hàn laser cho kim loại |
|---|---|
| Nguồn laser: | CW FIBER LASER 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Máy hàn Laser kim loại cầm tay mini 1,5kW 2kW 3kW cho thép không gỉ
| tối đa. Công suất ra: | 3000w |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Máy hàn Laser thép không gỉ kim loại |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy hàn laser 3 trong 1 với máy cắt sạch, Máy hàn sợi laser cầm tay cho kim loại
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser kim loại 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay 9KW cho kim loại Kích thước nhỏ Lợi ích lớn 100×45×68CM
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500w 2000w 3000w Di động 3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay cho Máy hàn laser kim loại nhôm
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser di động với 43 kg Trọng lượng 100 × 45 × 68cm Kích thước và đường kính điểm tâm 0,5mm cho hàn kim loại chính xác
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 100*45*68cm |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |


