Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 220v handheld laser welder ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay di động 800w 1200w 1800w cho thép không gỉ và kim loại
| Nguồn đầu ra: | 800w, 1200w, 1800w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi |
| Chế độ hàn: | Xung, liên tục |
Máy hàn laser cầm tay chức năng 4-in-1 với bảo hành 2 năm và bước sóng 1080±5nm
| Nguồn đầu ra: | 2000W |
|---|---|
| Kích thước: | 620x490x878mm |
| Cân nặng: | 100,5kg |
Riselaser Máy hàn laser đeo tay liên tục khuôn cho thép không gỉ nhôm
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser sợi sợi cầm tay 3 trong 1 1.5KW 2KW 3KW Nước làm mát để hàn kim loại
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn Laser di động 1500w Raycus để hàn cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1500w Raycus |
| Bước sóng: | 1070nm ± 5nm |
Máy hàn laser di động 1500W 2000W Máy hàn laser sợi cầm tay để hàn kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Kích thước nhỏ 60kg thay thế máy hàn laser cầm tay hàn TIG 1500W
| Từ khóa: | máy hàn laser thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm mát không khí |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
Máy hàn laser 3 trong 1 với nhiều chức năng
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500W Máy hàn laser sợi cầm tay với máy làm sạch và cắt laser 3000W 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser sợi nhỏ di động 4 trong 1 1500W-3000W cho thép không gỉ nhôm sắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |


