Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 220v handheld laser welder ] trận đấu 58 các sản phẩm.
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 Máy cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser cầm tay tùy chỉnh cho thép không gỉ và thép carbon
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 35kg 3 trong 1 nhỏ để hàn kim loại
| từ khóa: | máy hàn laser |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn kim loại |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser đa chức năng di động cầm tay 3 trong 1 máy hàn / máy làm sạch / máy cắt laser
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay 60KG 1500w Làm mát bằng không khí với bộ nạp dây tự động
| Từ khóa: | máy hàn laser thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm mát không khí |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay 1500W 1000W cho nhôm kim loại thép không gỉ
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Multifunctional 3 trong 1 Máy cắt sợi hàn laser cầm tay làm sạch 1500w 2000w 3000w
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
1500w 2000w Máy hàn laser cầm tay Máy hàn laser kim loại Stainless Steel
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay với độ dài tiêu cự kết hợp F50mm và phạm vi bước sóng 1070±20nm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
800W 1200W 1500W 2000W làm mát không khí 1000w Máy hàn laser cầm tay cho thép không gỉ
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn laser thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |


