Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 220v handheld laser welder ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W Hàn laser 1064nm Hoạt động dễ dàng
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
|---|---|
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
| Từ khóa: | Máy hàn laser để bán |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W 2000W Máy hàn laser kim loại
| Từ khóa: | máy hàn laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Nguồn laser: | Tối đa JPT Raycus IPG tùy chọn |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí 1000w 1500w với bộ cấp dây
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | hàn thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser sợi kim loại 1.5kw Qilin Double Wobble Head
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
3 trong 1 Máy làm sạch máy cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy làm sạch máy cắt hàn laser
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Máy hàn Laser cầm tay 1000w với Bộ cấp dây tự động Đầu hàn WXS
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w Raycus / Max |
| Nguồn cấp: | 220V ± 10% / 50Hz / 380V ± 10% / 50Hz |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn laser di động nhỏ với bảo hành 1 năm Điều kiện mới và dễ sử dụng cho các kim loại khác nhau
| Nguồn đầu ra: | Khác |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Hàn tấm mỏng <1mm |
| Vật liệu áp dụng: | Thép không gỉ, kim loại, nhôm, thép cacbon, đồng, thép, titan, đồng thau, khác |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |


