Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 220v handheld laser welder ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Máy hàn laser thép không gỉ di động 7KW với khuôn liên tục
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser sợi cầm tay 1500W di động 3 trong 1 2000W / 3000W Chiếc thiết bị laser
| Trọng lượng (kg): | 140 |
|---|---|
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy rửa hàn cầm tay đa chức năng 3 trong 1 Máy laser 1500w 2000w 3000w Cho thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
RL 3 trong 1 Máy hàn laser sợi 3000w 1500w 2000w 3000w cầm tay với chức năng làm sạch cắt
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
Không khí làm mát 800W 1200W 1500W 2000W 3 trong 1 Máy hàn laser nhỏ 35kg Để cắt / làm sạch kim loại
| từ khóa: | Máy hàn laser nhỏ |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn laser thép không gỉ |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser sợi kim loại không gỉ 1000W 1500W 2000W 3000W
| Machine Power: | 1.5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Warranty: | 1 Year |
| Marketing Type: | Ordinary Product |
3 trong 1 Máy rửa cắt hàn laser sợi cầm tay 1500W 2000W 3000W Máy hàn laser kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


