Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi công nghiệp Tốc độ đánh dấu cao với nguồn Maxphotonics
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Tháo rời loại sợi Laser đánh dấu máy điện năng thấp cho phụ tùng điện tử
| Tên sản phẩm: | Loại tách rời sợi Laser đánh dấu kinh tế |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Bền sợi Laser đánh dấu máy 50W 1064mm bước sóng Tất cả trong một thiết kế
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy làm mát bằng sợi laser làm mát bằng không khí 1064nm cho bảng mạch tích hợp kim loại
| Tên sản phẩm: | Mô hình mới Laser đánh dấu sợi quang cầm tay cho bảng mạch tích hợp kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Độ chính xác cao sợi Laser đánh dấu máy nâng điện khung 1064mm bước sóng
| Tên sản phẩm: | Chi phí hiệu quả sợi Laser Marker |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
50W Khắc sâu Mopa Màu Kim loại Thép 3d Máy khắc Laser
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi kim loại di động 3D Máy khắc laser nhôm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc Laser sợi quang 100w Máy khắc Laser sợi quang cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy laser di động mini |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | MAXCAD |
| Nguồn Laser: | Max hoặc Raycus |
Máy khắc laser màu 3D 1064nm có thể bảo vệ
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng dòng tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
Máy đánh dấu bằng sợi quang 20W tích hợp cao Cấu trúc ổn định cho kim loại / nhựa
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu Laser sợi quang tích hợp cao cho đánh dấu bằng kim loại và nhựa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |


