Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại thép Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 20w để bán |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110 * 110/150 * 150/200 * 200mm / 300 * 300mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang mini JPT MAX Raycus để khắc kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Thiết kế chia tách Máy khắc laser sợi quang 30W Máy khắc laser sợi quang để bàn
| Mô hình máy: | Máy khắc laser 30 watt |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 30W |
Máy khắc laser sợi quang di động DIY Chức năng lấy nét tự động
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang trang sức Máy khắc laser 20 Watt
| Công suất laser: | 20W |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002mm |
Máy đánh dấu laser sợi nhỏ 20W 30W 50W 70W Máy khắc trên bàn
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy đánh dấu laser sợi tùy chỉnh 20w 30w 50w 70w với ký tự tối thiểu 0.15mm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |


