Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy khắc laser sợi quang Sino Galvo 60W Phần mềm EZCAD bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi màu |
|---|---|
| Thiết kế: | Máy Laser di động |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 60watt |
Máy khắc laser sợi quang JPT M7 Mopa 20W Sino Galvo cho màu kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mopa |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Tốc độ đánh dấu: | 0-7000mm / s |
Máy khắc laser sợi quang 220V 50HZ 50W Tự động nâng và Nguồn JPT
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang di động 60kHz 20w Máy khắc laser thẻ tai động vật
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy khắc laser sợi quang 3d nhỏ bao quanh Trang sức vàng bạc
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 3d |
|---|---|
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD 2/3 |
Máy khắc laser sợi quang 20w tích hợp chức năng lấy nét tự động nâng điện
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 20w |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới 100% |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại tối đa 20W 30W mini cầm tay
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy khắc laser sợi nhựa kim loại |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |


