Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy đánh dấu sợi quang thẻ tai động vật 100KHz Máy khắc laser đồ trang sức
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đánh dấu laser CO2 cho gỗ và vật liệu phi kim loại Min Line Width 0.012mm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser màu 3D 1064nm có thể bảo vệ
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng dòng tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
Máy cắt laser sợi ống 1000w 3000w kim loại Tốc độ 1-60m/min
| Ứng dụng: | sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| khu vực cắt: | 1500*3000mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Nhẫn bạc Trang sức Máy khắc Laser Đánh dấu sâu Hệ thống kiểm soát máy tính
| Tên sản phẩm: | Giá cả cạnh tranh Máy khắc laser sợi 2W cho trang sức nhẫn Đánh dấu bạc |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Hệ thống Engraver Laser sợi quang chính xác cao với 20w 30w
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 20W thông minh Loại vali một pha
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy khắc kim loại bằng sợi laser độ chính xác cao 30w 50w CE được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc kim loại bằng sợi laser độ chính xác cao 30w 50w CE được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


