Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi xách tay, Hệ thống đánh dấu bằng sợi quang 220v
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Thiết kế phân tách Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser 50W
| Lặp lại chính xác: | ± 0,002mm |
|---|---|
| Nhân vật tối thiểu: | 0,15 mm |
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
Máy khắc laser đồ trang sức 220V 50HZ với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cho đồ trang sức |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser RL-P Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | máy khắc laser 20w |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy in laser |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Máy khắc laser UV 800W 200kHz 7000mm / s có bàn phím
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 3W |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser AIO Pro 20w được tích hợp cao Điều khiển phần mềm EZCAD / JCZ
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Kích thước máy: | 146 * 367 * 157mm |
| Trọng lượng máy: | 6,7kg |
Máy khắc laser hộp năng lượng Tự động lấy nét 10000mm / S cho vòng trang sức
| Đánh dấu khu vực: | 100 * 100mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Đặc trưng: | Chức năng lấy nét tự động |
Máy đánh dấu laser UV 1064nm 3w 5w ISO Ce
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy khắc laser sợi kim loại di động 3D Máy khắc laser nhôm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |


