Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy làm mát bằng kim loại Laser khắc nhiệt môi trường công nghiệp 2 năm bảo hành
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Máy làm mát bằng kim loại khắc laser 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Xách tay sợi Laser Engraver chính xác Red Light Chuyển hoàn toàn kín cấu trúc
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Hệ thống điều khiển máy tính Máy khắc laser để bàn 2 năm đảm bảo với CE / ISO
| Protuct Name: | 2 năm đảm bảo sợi Laser đánh dấu máy với CE và ISO |
|---|---|
| Công suất Laser: | 306 |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
Máy khắc laser cầm tay bằng tia laser chính xác Công tắc đèn đỏ Cấu trúc kín hoàn toàn
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
50W sợi Laser máy cho kim loại nhựa y tế một phần và bao bì thực phẩm đánh dấu
| Tên sản phẩm: | 50W sợi Laser máy cho kim loại nhựa y tế một phần và bao bì thực phẩm đánh dấu |
|---|---|
| Công suất laser: | 002 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao
| Tên sản phẩm: | Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser 355nm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 3W |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Khắc sâu đầy đủ kèm theo sợi máy laser của tiêu chuẩn eu
| Tên sản phẩm: | Khắc sâu đầy đủ kèm theo sợi máy laser của tiêu chuẩn eu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser nhẫn trang sức 20W Làm mát bằng không khí với trục quay
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 30 ~ 100% |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |


