Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ ezcad software fiber laser marking machine ] trận đấu 95 các sản phẩm.
Máy đánh dấu UV 3w 5w Động tay cho đồ trang sức Phần điện tử gỗ nhựa
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc sâu bằng sợi quang 50w Thiết bị khắc laser raycus
| Mục: | mahcine khắc sâu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W 60W 100W |
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
Máy làm mát bằng kim loại Laser 1064nm 50W
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser 3D MINI 20W để khắc dấu trang sức
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang MINI |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 * 100mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | JPT, MAX hoặc Raycus |
Máy khắc đánh dấu hoàn toàn được bảo vệ của tiêu chuẩn EU cho nhiều ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu được bảo vệ hoàn toàn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 20 Watt Máy khắc sợi quang cầm tay với Jpt Mopa
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 10W 20W 30W 50W |
| Tài liệu ứng dụng: | Kim loại và hầu hết các phi kim loại |
Máy khắc Laser MINI 20W với nguồn Laser Raycus JPT
| Từ khóa: | Máy khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser cầm tay 1MM cho đồ trang sức bằng kim loại thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |


