Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 100w ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Máy rửa túi xách Fiber Laser Rust Oil Removal Paint Oxides cho phụ tùng ô tô ngành hàng không vũ trụ
| Sức mạnh: | 200W, 100W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm sạch bằng laser loại bỏ rỉ sét công nghiệp 100w 200w Phương pháp làm mát bằng không khí
| loại laser: | máy laser tẩy rỉ sét |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung tối đa 100W / 200w300W / 500W |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch xung laser loại ba lô 50W 100W cho khuôn tường gỗ
| Máy làm sạch laze: | Máy làm sạch Laser cầm tay ba lô 50W 100W |
|---|---|
| Loại năng lượng laze: | Laser xung 50w 100w |
| Loại làm mát: | làm mát bằng không khí |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng sợi kim loại cầm tay 100W Loại bỏ rỉ hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch bằng sợi kim loại loại bỏ rỉ sét hiệu quả cao 100W |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Q - Switched Laser Laser Cleaning Machine 200w Tùy chỉnh Laser Beam Mode
| Tên sản phẩm: | Q-switched 200w Handhold sợi Laser làm sạch máy cho Rust sạch |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Xe đẩy máy làm sạch bằng laser cầm tay giá tốt để loại bỏ rỉ sét kim loại
| Loại laze: | giá máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Năng lượng laze: | Laser sợi quang 200w/100w MOPA |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |
Máy rửa laser di động 100w 50w để loại bỏ sỉ kim loại pha đơn AC 220V
| Loại laze: | Máy làm sạch laser cầm tay để loại bỏ rỉ sét 100w 50w |
|---|---|
| Năng lượng laze: | máy làm sạch bằng laser để loại bỏ rỉ sét |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch laser cầm tay 200w 100w để đánh bóng kim loại
| Loại laser: | máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Vali đóng gói 2mJ Máy làm sạch bằng laser kim loại Laser Tẩy rỉ kim loại
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | laser sợi quang |


