Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 100w ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Máy làm sạch bằng laser sợi va-li 100W 200W cho ngành công nghiệp xây dựng
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Kim loại bằng thép không gỉ 100W Máy làm sạch bằng sợi quang Loại bỏ rỉ sét
| Loại laze: | Máy làm sạch laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Máy làm sạch bằng sợi quang xung 1,5J 200W để loại bỏ vết rỉ sơn
| Loại laser: | Máy làm sạch laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Máy làm sạch laser sợi cầm tay dài 3m cho công nghiệp
| Fibre length(m): | 3, 3/5 |
|---|---|
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
| Product Category: | Laser Cleaning Machine |
Máy làm sạch bằng laser sợi 150W ≤ 5% Không ổn định công suất đầu ra Để làm sạch chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay Máy làm sạch lưng bằng laser 50W cho sơn loại bỏ rỉ sét |
|---|---|
| Tốc độ lặp lại xung (kHz): | 20-400, 20-2000 |
| Phạm vi điều chỉnh công suất (%): | 10-100 |
Máy làm sạch laser nặng 80kg với laser sợi năng lượng xung tối đa 1mJ
| Laser safety classification: | 4 |
|---|---|
| Cooling Method: | Air-cooled |
| Max pulse energy(mJ): | 1 |
Vali Máy làm sạch Laser di động 100W JPT Trọng lượng 28KG
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W JPT |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
Máy làm sạch bằng ba lô làm mát bằng không khí Máy bán xách tay 50w 100w
| Loại laze: | máy làm sạch laser để bán |
|---|---|
| Tính năng máy: | cầm tay |
| Năng lượng laze: | Laser sợi xung |
Máy làm sạch laser công nghiệp 100W Máy tẩy rỉ laser cầm tay
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | laser sợi quang |
Máy làm sạch laser di động 100W / 200W Máy làm sạch laser loại bỏ sỉ
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |


