Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 100w ] trận đấu 73 các sản phẩm.
100W Pulsed Fiber Laser Metal Cleaner 6000mm / s tốc độ cưỡng bức hệ thống làm mát không khí
| Tên sản phẩm: | máy làm sạch sợi laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Sợi Laser |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser 100W để làm sạch công nghiệp
| Product Name: | Handheld portable laser rust removal machine 50W backpack laser cleaning machine for rust paint Oil removal |
|---|---|
| Power adjustment range(%): | 10-100 |
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
Máy loại bỏ gỉ bằng laser 100w cầm tay với nguồn laser JPT
| Loại laser: | máy làm sạch laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ~ 40 độ C |
Thiết bị làm sạch bằng Laser hiệu quả cao 100 Watt cho ngành công nghiệp ô tô / tàu
| Tên sản phẩm: | Máy quét laser sợi quang hiệu quả cao 100W cho ngành công nghiệp ô tô và tàu thủy |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Máy làm sạch kim loại laser di động 100w làm mát bằng không khí cho thép không gỉ
| Sức mạnh: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Raycus IPG 100W Fiber Laser Removal Removal Machine 6000mm / s Tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch gỉ bằng sợi quang Raycus IPG100W |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Không có thiết bị làm sạch Laser rung, máy loại bỏ rỉ sét cho khuôn
| Thương hiệu:: | Riselaser |
|---|---|
| Xuất xứ:: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser:: | 100W |
Máy tẩy gỉ bằng tia laser 200W 100W 50W Sơn dầu Máy làm sạch đá kim loại thép
| Loại laser: | Máy làm sạch laser cầm tay 200W |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Năng lượng xung: | 1,5 mJ |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |
Máy loại bỏ tia laser di động 1064nm Laser Rust Remover 100 Watt
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | laser sợi quang |


