Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 100w ] trận đấu 73 các sản phẩm.
Máy điều khiển từ xa bằng tia laser làm sạch trục kép 1064nm
| Loại laser: | Máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Công suất laser: | 100W / 200W |
Máy làm sạch xung laser sợi 100W/200W di động Công cụ loại bỏ rỉ sét đa bề mặt cho kim loại
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm mát bằng laser 100W Máy làm sạch laser 1064nm Nguồn laser cho trường khuôn
| Tên sản phẩm: | Máy quét laser sợi quang hiệu quả cao 100W cho ngành công nghiệp ô tô và tàu thủy |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Không có thiết bị làm sạch bằng Laser rung, Máy loại bỏ Laser Rust 100W cho khuôn
| Tên thương hiệu:: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser:: | 100W |
Máy làm sạch bằng laser làm mát bằng không khí một pha 220W với chứng nhận CE
| Tên thương hiệu:: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser:: | 100W |
Công nghiệp có độ chính xác cao Pulse Fiber Laser Cleaner Paint Oil Metal Rust Removal
| Quyền lực: | 200W, 100W |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | 538*411*685mm |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
50w 100w 1.5mj Fiber Laser Marker Làm mát bằng không khí khắc sâu cho bảng tên Trang sức kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| khu vực đánh dấu: | 175mm * 175mm |
Công nghiệp khắc sâu sợi Laser Nguồn ngắn quang xung High Peak Power
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc laser bằng thép không gỉ lớn 30W có bàn làm việc cho kim loại
| Quyền lực: | 30W 50W 100W (Tùy chọn) |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 150 * 150mm (TÙY CHỌN) |
| Tốc độ đánh dấu: | < 7000mm / s |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |


