Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 100w ] trận đấu 73 các sản phẩm.
4 Máy làm sạch bằng laser Tỷ lệ lặp lại xung 20-400 KHz
| Output Central Wavelength(nm): | 1064±5 |
|---|---|
| Pulse length(ns): | 10/20/30/60/100/200/250/350 Optional, 10/30/60/240 Optional |
| Weight (KG): | 80KG |
Máy khắc Laser sợi máy trạm Q - Tốc độ đánh dấu cao được chuyển đổi
| Tên sản phẩm: | Workstation Q-switched sợi Laser Marker khắc máy cho ngành công nghiệp ứng dụng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 300 * 300mm |
Dễ dàng di chuyển máy làm sạch bằng laser Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser với hộp đựng xe đẩy
| loại laser: | máy laze để loại bỏ rỉ sét |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang MOPA 100w hoặc 200w |
| Đặc trưng: | Thiết kế xe đẩy |
Máy khắc Laser sợi quang 100w Máy khắc Laser sợi quang cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy laser di động mini |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | MAXCAD |
| Nguồn Laser: | Max hoặc Raycus |
100w đệm đệm đeo tay máy làm sạch laser máy móc máy móc cung cấp gỗ máy CNC máy móc xe máy cầm tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Ba lô di động Máy làm sạch bằng laser Loại bỏ bề mặt sơn kim loại
| Vật liệu áp dụng: | PVC, Thép không gỉ, Thép cacbon, Nhôm... |
|---|---|
| Quyền lực: | 100W, 50W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng tia cực tím công nghiệp 100W
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Balo MINI cầm tay Làm sạch bằng laser Loại bỏ rỉ sét với Laser sợi quang 100w 50w
| loại laser: | Tẩy rỉ làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung 100w 50w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch bằng tia laser làm mát bằng không khí 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang Mopa |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |


