Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay 1500W 2000W cho hàn kim loại thép không gỉ
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn Laser kim loại cầm tay mini 1,5kW 2kW 3kW cho thép không gỉ
| tối đa. Công suất ra: | 3000w |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Máy hàn Laser thép không gỉ kim loại |
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
Máy cắt Laser 1500W công suất trung bình với bộ truyền động động cơ Servo cho thép không gỉ
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Công suất laser: | 1500W |
Máy làm sạch bằng laser cầm tay 50W 100W Loại bỏ rỉ ba lô di động
| Tên may moc: | máy tẩy gỉ laser xung |
|---|---|
| Chức năng chính: | Làm sạch rỉ sét bằng tia laser |
| Phương pháp làm mát: | Tia laser làm sạch 650mm |
Máy hàn Laser cầm tay CE FDA 1500W cho thép không gỉ
| Tên may moc: | Máy hàn Laser Fiber cầm tay |
|---|---|
| Chức năng: | Máy hàn laser sợi quang cầm tay |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser Riselaser 1500w hàn cầm tay Hàn không khí làm mát kim loại
| Max. tối đa. Output power: Công suất ra:: | 1500W |
|---|---|
| Sự bảo đảm:: | 2 năm |
| Loại laze:: | Laser liên tục sợi quang |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Máy rửa hàn cầm tay đa chức năng 3 trong 1 Máy laser 1500w 2000w 3000w Cho thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch bằng tia laser làm mát bằng không khí 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang Mopa |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |


