Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
Máy hàn Laser 1500W cầm tay có chức năng cắt làm sạch
| từ khóa: | Máy hàn Laser 1500W |
|---|---|
| từ khóa 2: | Máy hàn Laser cầm tay 1500W |
| Hàm số: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1500W 2000W Máy hàn laser kim loại
| Từ khóa: | máy hàn laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Nguồn laser: | Tối đa JPT Raycus IPG tùy chọn |
Máy hàn laser sợi quang cầm tay 1064nm cho thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser cho thép không gỉ |
|---|---|
| Tia laze: | 1500w, 2000w, 1000w |
| Bước sóng: | Hàn laser 1064nm |
Máy hàn laser nhỏ nguồn MAX với đầu laser màn hình cảm ứng 1500w 2000w
| từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| từ khóa 2: | máy hàn laser thủ công |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Kích thước nhỏ 60kg thay thế máy hàn laser cầm tay hàn TIG 1500W
| Từ khóa: | máy hàn laser thép không gỉ |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm mát không khí |
| Dung tích bình chứa nước: | Laser sợi quang CW |
Máy hàn laser bằng tay GW CW Máy hàn laser nhôm
| Từ khóa: | máy hàn cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser thủ công |
| Chức năng 3 trong 1: | hàn, làm sạch và cắt |
Nguồn Laser GW làm mát bằng không khí Máy hàn laser mini 60KG Chỉ thay thế hàn TIG MIG
| Từ khóa: | máy hàn laser mini |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser mini làm mát không khí |
| Máy móc: | Máy hàn laser kim loại cầm tay cầm tay làm mát bằng không khí |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser sợi cầm tay 1500W di động 3 trong 1 2000W / 3000W Chiếc thiết bị laser
| Trọng lượng (kg): | 140 |
|---|---|
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500W Máy hàn laser sợi cầm tay với máy làm sạch và cắt laser 3000W 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |


