Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ handheld laser welding machine 1500w ] trận đấu 126 các sản phẩm.
1500w 2000w 3000w Máy hàn laser cầm tay 3 trong 1 Máy cho kim loại thép carbon thép không gỉ
| Công suất máy: | 1,5KW/ 2KW/ 3KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy hàn laser di động 1500W 2000W Máy hàn laser sợi cầm tay để hàn kim loại
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser cầm tay 1500w GW CW Laser sợi quang cho sắt
| Từ khóa: | Sắt hàn |
|---|---|
| Từ khóa 2: | máy hàn laser cầm tay 1500w |
| Hàm số: | hàn, làm sạch và cắt |
Máy hàn laser cầm tay bằng thép không gỉ với chức năng dễ dàng điều khiển
| Độ tin cậy: | Độ tin cậy cao |
|---|---|
| BẢO TRÌ: | Hoạt động không cần bảo trì |
| danh mục sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay |
Máy hàn laser cầm tay IPG GW 100mm Wobble 220VAC có làm sạch
| Từ khóa: | máy hàn laser cầm tay |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Làm sạch bằng tia laze |
| Loại laser: | Laser sợi quang GW CW |
Máy hàn Laser cầm tay 1000w với Bộ cấp dây tự động Đầu hàn WXS
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w Raycus / Max |
| Nguồn cấp: | 220V ± 10% / 50Hz / 380V ± 10% / 50Hz |
Máy hàn laser cầm tay RAYCUS 1500w để hàn thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | RECI / MAX / RAYCUS 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Máy hàn laser cầm tay 1000W 1080NM Máy hàn đồng thau nhôm sắt
| Từ khóa: | máy hàn laser sợi quang |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w 1500W Raycus / Max |
| Nguồn laser: | Tối đa JPT Raycus IPG tùy chọn |
Máy hàn laser cầm tay mini 2000w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |


